HomeProductAbout usHow to OrderContact usMy Map
 สำหรับสมาชิก
อีเมล์ 
รหัสผ่าน 
 ลืมรหัสผ่าน?

 

ค้นหาตามยี่ห้อสินค้า



หมวดสินค้า Switch Network

1  2  3  >> 
ราคาปกติ ฿ 14,860.00
ราคาพิเศษ ฿ 11,140.00
(Excluding Vat 7%)
ราคาปกติ ฿ 55,400.00
ราคาพิเศษ ฿ 44,950.00
(Excluding Vat 7%)
ราคาปกติ ฿ 25,100.00
ราคาพิเศษ ฿ 20,310.00
(Excluding Vat 7%)
ราคาปกติ ฿ 38,300.00
ราคาพิเศษ ฿ 26,810.00
(Excluding Vat 7%)
ราคาปกติ ฿ 27,100.00
ราคาพิเศษ ฿ 21,960.00
(Excluding Vat 7%)
SF500-48MP 48-port 10/100 Max PoE+ Stackable Managed Switch
ราคาปกติ ฿ 69,200.00
ราคาพิเศษ ฿ 48,460.00
(Excluding Vat 7%)
SG500-28 28-port Gigabit Stackable Managed Switch
ราคาปกติ ฿ 27,100.00
ราคาพิเศษ ฿ 18,970.00
(Excluding Vat 7%)
24 10/100/1000 PoE+ ports with 375W power budget + 4*10 Gigabit Ethernet SFP+ (2*10 GE+ 2*10GE/5GE-Stacking Combo)
ราคาปกติ ฿ 68,100.00
ราคาพิเศษ ฿ 47,740.00
(Excluding Vat 7%)
48 10/100/1000 ports + 4*10 Gigabit Ethernet SFP+ (2*10 GE+ 2*10GE/5GE-Stacking Combo)
ราคาปกติ ฿ 85,100.00
ราคาพิเศษ ฿ 39,390.00
(Excluding Vat 7%)
48 10/100/1000 PoE+ ports with 375W power budget + 4*10 Gigabit Ethernet SFP+ (2*10 GE+ 2*10GE/5GE-Stacking Combo)
ราคาปกติ ฿ 119,100.00
ราคาพิเศษ ฿ 96,810.00
(Excluding Vat 7%)
SG500X-48MP 48-port Gig + 4 10-Gig Max PoE+ Switch
ราคาปกติ ฿ 131,800.00
ราคาพิเศษ ฿ 92,480.00
(Excluding Vat 7%)
SF 300-08 8-port 10/100 Managed Switch
ราคาปกติ ฿ 5,900.00
ราคาพิเศษ ฿ 3,720.00
(Excluding Vat 7%)
SF302-08PP 8-port 10/100 PoE+ Managed Switch
ราคาปกติ ฿ 10,500.00
ราคาพิเศษ ฿ 7,020.00
(Excluding Vat 7%)
SF302-08MPP 8-port 10/100 Max PoE+ Managed Switch
ราคาปกติ ฿ 14,100.00
ราคาพิเศษ ฿ 11,450.00
(Excluding Vat 7%)
SF300-24 24-port 10/100 Managed Switch with Gigabit Uplinks
ราคาปกติ ฿ 9,000.00
ราคาพิเศษ ฿ 5,680.00
(Excluding Vat 7%)
SF300-24PP 24-port 10/100 PoE+ Managed Switch w/Gig Uplinks
ราคาปกติ ฿ 19,500.00
ราคาพิเศษ ฿ 12,270.00
(Excluding Vat 7%)
SF300-24MP 24-port 10/100 Max PoE Managed Switch (24*10/100 POE with 375W power budget/ max 30W@12port + 2*10/100/1000 + 2*Gig Combo SFP)
ราคาปกติ ฿ 32,000.00
ราคาพิเศษ ฿ 20,210.00
(Excluding Vat 7%)
SF300-48 48-port 10/100 Managed Switch with Gigabit Uplinks (48*10/100 + 2*10/100/1000 + 2*Gig Combo SFP) combo)
ราคาปกติ ฿ 20,500.00
ราคาพิเศษ ฿ 12,890.00
(Excluding Vat 7%)
SF300-48PP 48-port 10/100 PoE+ Managed Switch w/Gig Uplinks (48*10/100 POE with 375W power budget/ max 30W@12port + 2*10/100/1000 + 2*Gig Combo SFP) - Replace "SRW248G4P-K9-EU"
ราคาปกติ ฿ 36,400.00
ราคาพิเศษ ฿ 24,540.00
(Excluding Vat 7%)
SG 300-10 10-port Gigabit Managed Switch (8*10/100/1000 + 2*Gig Combo SFP)
ราคาปกติ ฿ 8,700.00
ราคาพิเศษ ฿ 6,090.00
(Excluding Vat 7%)
SG300-10PP 10-port Gigabit PoE+ Managed Switch (8*10/100/1000 POE with 62W power budget/max. 30W@2port+ 2*Gig Combo SFP) - Replace "SRW2008P-K9-EU"
ราคาปกติ ฿ 14,000.00
ราคาพิเศษ ฿ 9,700.00
(Excluding Vat 7%)
SG300-10MPP 10-port Gigabit Max PoE+ Managed Switch (8*10/100/1000 POE with 124W power budge/max. 30W@4port + 2*Gig Combo SFP) - Replace "SRW2008MP-K9-EU"
ราคาปกติ ฿ 13,590.00
ราคาพิเศษ ฿ 12,800.00
(Excluding Vat 7%)
SG 300-20 20-port Gigabit Managed Switch (18*10/100/1000+2 Gig Combo SFP)
ราคาปกติ ฿ 14,800.00
ราคาพิเศษ ฿ 8,660.00
(Excluding Vat 7%)
อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet SX แบบใช้สายไฟเบอร์ออพติค, หัวต่อแบบ LC (LC Connector), สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทาง 220-550 เมตร (รองรับสายแบบ Multimode Fiber)
ราคาปกติ ฿ 3,551.00
ราคาพิเศษ ฿ 2,890.00
(Excluding Vat 7%)
SF95-24 24-Port 10/100 Switch
ราคาปกติ ฿ 3,271.00
ราคาพิเศษ ฿ 2,690.00
(Excluding Vat 7%)
SF95D-05 5-Port 10/100 Desktop Switch
ราคาปกติ ฿ 841.00
ราคาพิเศษ ฿ 730.00
(Excluding Vat 7%)
SF90D-08 8-Port 10/100 Desktop Switch
ราคาปกติ ฿ 935.00
ราคาพิเศษ ฿ 830.00
(Excluding Vat 7%)
SF95D-16 16-Port 10/100 Desktop Switch
ราคาปกติ ฿ 1,869.00
ราคาพิเศษ ฿ 1,550.00
(Excluding Vat 7%)
SG220-26 26-Port Gigabit Smart Plus Switch
ราคาปกติ ฿ 11,869.00
ราคาพิเศษ ฿ 9,800.00
(Excluding Vat 7%)
SG220-26P 26-Port Gigabit PoE Smart Plus Switch
ราคาปกติ ฿ 20,467.00
ราคาพิเศษ ฿ 16,810.00
(Excluding Vat 7%)
SG220-50 50-Port Gigabit Smart Plus Switch
ราคาปกติ ฿ 21,402.00
ราคาพิเศษ ฿ 17,530.00
(Excluding Vat 7%)
SG 300-10 10-port Gigabit Managed SFP Switch
ราคาปกติ ฿ 12,336.00
ราคาพิเศษ ฿ 10,210.00
(Excluding Vat 7%)
SG300-28MP 28-port Gigabit Max-PoE Managed Switch
ราคาปกติ ฿ 31,121.00
ราคาพิเศษ ฿ 25,570.00
(Excluding Vat 7%)
SG300-28PP 28-port Gigabit PoE+ Managed Switch
ราคาปกติ ฿ 24,673.00
ราคาพิเศษ ฿ 20,210.00
(Excluding Vat 7%)
SG300-28SFP 28-port Gigabit SFP Managed Switch
ราคาปกติ ฿ 26,729.00
ราคาพิเศษ ฿ 21,960.00
(Excluding Vat 7%)
SG95-16 16-Port Gigabit Desktop Switch
ราคาปกติ ฿ 5,327.00
ราคาพิเศษ ฿ 4,440.00
(Excluding Vat 7%)
SG95-24 Compact 24-Port Gigabit Switch
ราคาปกติ ฿ 6,542.00
ราคาพิเศษ ฿ 5,370.00
(Excluding Vat 7%)
SG95D-05 5-Port Gigabit Desktop Switch
ราคาปกติ ฿ 1,682.00
ราคาพิเศษ ฿ 1,350.00
(Excluding Vat 7%)
SG95D-08 8-Port Gigabit Desktop Switch
ราคาปกติ ฿ 1,963.00
ราคาพิเศษ ฿ 1,550.00
(Excluding Vat 7%)
SG200-08 8-port Gigabit Smart Switch
ราคาปกติ ฿ 3,645.00
ราคาพิเศษ ฿ 2,990.00
(Excluding Vat 7%)
SG 200-18 18-port Gigabit Smart Switch
ราคาปกติ ฿ 8,411.00
ราคาพิเศษ ฿ 6,910.00
(Excluding Vat 7%)
ราคาปกติ ฿ 17,103.00
ราคาพิเศษ ฿ 14,030.00
(Excluding Vat 7%)
SG200-26 26-port Gigabit Smart Switch
ราคาปกติ ฿ 10,000.00
ราคาพิเศษ ฿ 8,250.00
(Excluding Vat 7%)
SG 200-50P 50-port Gigabit PoE Smart Switch
ราคาปกติ ฿ 29,907.00
ราคาพิเศษ ฿ 24,540.00
(Excluding Vat 7%)
SG200-50 50-port Gigabit Smart Switch
ราคาปกติ ฿ 18,972.00
ราคาพิเศษ ฿ 15,570.00
(Excluding Vat 7%)
SF200-24 24-Port 10/100 Smart Switch with 2 Gigabit Ethernet Combo
ราคาปกติ ฿ 5,701.00
ราคาพิเศษ ฿ 4,640.00
(Excluding Vat 7%)
SF 200-24P 24-Port 10/100 PoE Smart Switch with 2 Gigabit Ethernet Combo
ราคาปกติ ฿ 11,402.00
ราคาพิเศษ ฿ 9,390.00
(Excluding Vat 7%)
SF 200-48 48-Port 10/100 Smart Switch with 2 Gigabit Ethernet Combo
ราคาปกติ ฿ 10,000.00
ราคาพิเศษ ฿ 8,250.00
(Excluding Vat 7%)
SG300-28 28-port Gigabit Managed Switch
ราคาปกติ ฿ 13,645.00
ราคาพิเศษ ฿ 11,860.00
(Excluding Vat 7%)
SG300-52 52-port Gigabit Managed Switch
ราคาปกติ ฿ 24,860.00
ราคาพิเศษ ฿ 20,420.00
(Excluding Vat 7%)
1  2  3  >> 
 

ต้องการส่วนลดพิเศษ หรือสั่งซื้อจำนวนมาก


กรุณาโทร: 090-678-6443

 

Email: sale@hitechshoponline.com

 

บริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการยกเลิก หรือเปลี่ยนแปลงราคาและข้อมูล อันเนื่องมาจากข้อผิดพลาดในการพิมพ์ กรุณาตรวจสอบรายละเอียดของสินค้าทุกครั้งก่อนทำการสั่งซื้อสินค้า

 

 

HOME | PRODUCT | ABOUT US | HOW TO ORDER | CONTACT US | MAP
บริการจัดส่งทั่วประเทศ | ขอใบเสนอราคา | ศูนย์ซ่อม-ศูนย์บริการสินค้า | Facebook