HomeProductAbout usHow to OrderContact usMy Map
 สำหรับสมาชิก
อีเมล์ 
รหัสผ่าน 
 ลืมรหัสผ่าน?

 

>>> Aruba
1  2  3  4  5  >> 
Aruba 1G SFP RJ45 T 100m Cat5e Transceiver (มาแทน J8177C) (1820, 1910, 1920, 2530, 2540, 2920, 2930, 3810, 5400R zl2)
ราคาปกติ ฿ 9,804.00
ราคาพิเศษ ฿ 9,230.00
(Excluding Vat 7%) 
Aruba AP-207 Dual 2x2:2 802.11ac wave 1 AP
ราคาปกติ ฿ 14,727.00
ราคาพิเศษ ฿ 10,540.00
(Excluding Vat 7%) 
Aruba 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver (มาแทน J9054C) (1820, 1910, 1920, 2530, 2540, 2920, 2930, 3810, 5400R zl2)
ราคาปกติ ฿ 7,103.00
ราคาพิเศษ ฿ 6,670.00
(Excluding Vat 7%) 
Aruba 10G SFP+ LC SR 300m MMF Transceiver (มาแทน J9150A) Multi-Mode (1820, 1910, 1920, 2530, 2540, 2920, 2930, 3810, 5400R zl2)
ราคาปกติ ฿ 41,103.00
ราคาพิเศษ ฿ 38,780.00
(Excluding Vat 7%) 
Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver (มาแทน J9151A) Single-Mode (1820, 1910, 1920, 2530, 2540, 2920, 2930, 3810, 5400R zl2)
ราคาปกติ ฿ 99,907.00
ราคาพิเศษ ฿ 94,340.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 111,574.00
ราคาพิเศษ ฿ 63,020.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 76,634.00
ราคาพิเศษ ฿ 43,550.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 27,959.00
ราคาพิเศษ ฿ 15,810.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 76,634.00
ราคาพิเศษ ฿ 43,550.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 42,119.00
ราคาพิเศษ ฿ 23,660.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 23,691.00
ราคาพิเศษ ฿ 13,450.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 83,656.00
ราคาพิเศษ ฿ 47,320.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 47,022.00
ราคาพิเศษ ฿ 26,560.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 23,003.00
ราคาพิเศษ ฿ 13,230.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 25,355.00
ราคาพิเศษ ฿ 17,750.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 23,003.00
ราคาพิเศษ ฿ 13,020.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 17,400.00
ราคาพิเศษ ฿ 9,900.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 96,405.00
ราคาพิเศษ ฿ 54,520.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 141,844.00
ราคาพิเศษ ฿ 80,110.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 116,518.00
ราคาพิเศษ ฿ 65,810.00
(Excluding Vat 7%) 
1  2  3  4  5  >> 
 

ต้องการส่วนลดพิเศษ หรือสั่งซื้อจำนวนมาก


กรุณาโทร: 090-678-6443

 

Email: sale@hitechshoponline.com

 

บริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการยกเลิก หรือเปลี่ยนแปลงราคาและข้อมูล อันเนื่องมาจากข้อผิดพลาดในการพิมพ์ กรุณาตรวจสอบรายละเอียดของสินค้าทุกครั้งก่อนทำการสั่งซื้อสินค้า

 

 

HOME | PRODUCT | ABOUT US | HOW TO ORDER | CONTACT US | MAP
บริการจัดส่งทั่วประเทศ | ขอใบเสนอราคา | ศูนย์ซ่อม-ศูนย์บริการสินค้า | Facebook